Chiều ngày 12/4/2023, thực hiện kế hoạch giáo dục năm học 2022-2023, trường THCS Chu Văn tổ chức chương trình tư vấn, định hướng nghề nghiệp cho học sinh lớp 9.
Đến tham dự chươnh trình có thầy Ngô Ngọc Hoàng Vương- Trưởng phòng Giáo dục chính trị và công tác học sinh sinh viên, Sở giáo dục và đào tạo. Cùng các trường Cao đẳng FPT, trường Trung cấp chuyên nghiệp Ý Việt, trường Cao đẳng nghề Đà Nẵng, trường Cao đẳng giao thông vận tải Trung ương V đã đến chia sẻ những thông tin hữu ích về chương trình 9+ dạy nghề cho HS tốt nghiệp THCS trên địa bàn thành phố năm học 2022-2023.
Một số hình ảnh của hoạt động định hướng nghề nghiệp cho HS khối 9 - Năm học: 2022 - 2023
![hn2](/images/hn9-2223/hn2.jpg)
![hn1](/images/hn9-2223/hn1.jpg)
![hn3](/images/hn9-2223/hn3.jpg)
![hn4](/images/hn9-2223/hn4.jpg)
![hn5](/images/hn9-2223/hn5.jpg)
![hn6](/images/hn9-2223/hn6.jpg)
![hn7](/images/hn9-2223/hn7.jpg)
![hn9](/images/hn9-2223/hn9.jpg)
![hn10](/images/hn9-2223/hn10.jpg)
![hn11](/images/hn9-2223/hn11.jpg)